3RT2024-4AK60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 110VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 17k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-4AK60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 110 V AC, 50 Hz / 120 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-4AK60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-4AK60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại sản phẩm Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực 3 cực
Công suất định mức (AC-3, 400V) 5.5 kW
Dòng điện định mức (AC-3, 400V) 12 A
Điện áp cuộn hút (AC, 50Hz) 110 V
Điện áp cuộn hút (AC, 60Hz) 120 V
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Kiểu kết nối Đầu cốt tròn (Ring cable lug)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2024-4AK60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 110VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-4AK60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 110VAC Siemens