3RT2024-4AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 3P 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 19.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-4AP60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-4AP60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-4AP60
Loại thiết bị Contactor công suất / Khởi động từ
Kích cỡ S0
Số cực 3 cực
Dòng điện định mức (AC-3, 400 Volt) 12 Ampe
Công suất định mức (AC-3, 400 Volt) 5.5 Kilowatt
Điện áp cuộn hút xoay chiều 220 Volt tại 50 Hertz / 240 Volt tại 60 Hertz
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở + 1 Thường đóng
Kiểu kết nối Đầu cosse tròn
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RT2024-4AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 3P 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-4AP60 – Khởi động từ S0 12A 5.5kW 3P 220VAC Siemens