3RT2024-4AG60 – Khởi động từ S0 12A 3P 1NO/1NC 100VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 5.7k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2024-4AG60
  • Thông số kỹ thuật: power contactor, AC-3e/AC-3, 12 A, 5.5 kW / 400 V, 3-pole, 100 V AC, 50 Hz / 100-110 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, ring cable lug connection, size: S0
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2024-4AG60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2024-4AG60
Hãng sản xuất Siemens
Dòng sản phẩm SIRIUS
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Kích thước S0
Số cực cho mạch chính 3 cực
Công suất hoạt động định mức tại AC-3 / 400 Volt 5.5 Kilowatt
Dòng điện hoạt động định mức tại AC-3 / 400 Volt 12 Ampe
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 tiếp điểm thường mở (NO) và 1 tiếp điểm thường đóng (NC)
Kiểu kết nối mạch chính và mạch điều khiển Đầu nối cosse tròn (Ring cable lug)
Tuổi thọ cơ khí (số lần đóng cắt) 10,000,000 lần
Nhiệt độ môi trường hoạt động -25 đến +60 độ C
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RT2024-4AG60 – Khởi động từ S0 12A 3P 1NO/1NC 100VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2024-4AG60 – Khởi động từ S0 12A 3P 1NO/1NC 100VAC Siemens