3RQ3070-1SG30 – Rơ le Opto 110-230VAC/DC 30V 0.5A Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 10.9k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3070-1SG30
  • Thông số kỹ thuật: Input coupler Optocoupler 1 NO contact, Transistor Input 110-230 V AC/DC Output max. 30 V DC, 0.5 A short circuit-proof Overall width 6.2 mm screw terminal Thermal current 0.5 A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3070-1SG30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3070-1SG30
Loại sản phẩm Rơ le ghép nối Opto
Điện áp điều khiển đầu vào 110 đến 230 V AC/DC
Loại đầu ra Transistor, 1 tiếp điểm thường mở
Điện áp chuyển mạch đầu ra Tối đa 30 V DC
Dòng điện chuyển mạch đầu ra Tối đa 0.5 A
Dòng điện nhiệt 0.5 A
Bảo vệ ngắn mạch
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu vít
Chiều rộng 6.2 mm
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RQ3070-1SG30 – Rơ le Opto 110-230VAC/DC 30V 0.5A Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3070-1SG30 – Rơ le Opto 110-230VAC/DC 30V 0.5A Siemens