3RQ3070-2SB30 – Rơ le Opto 3RQ4070-2SB30 24V AC/DC 1NO Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3070-2SB30
  • Thông số kỹ thuật: Input coupler Optocoupler 1 NO contact, Transistor Input 24 V AC/DC Output max. 30 V DC, 0.5 A Overall width 6.2 mm Spring-type terminal (push-in) Thermal current 0.5 A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3070-2SB30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3070-2SB30
Mô tả sản phẩm Rơ le ghép nối ngõ vào, Rơ le Opto (Optocoupler)
Điện áp nguồn điều khiển 24 Volt AC/DC
Loại ngõ vào Transistor
Tiếp điểm ngõ ra 1 tiếp điểm thường mở (1 NO)
Điện áp chuyển mạch ngõ ra tối đa 30 Volt DC
Dòng điện chuyển mạch ngõ ra tối đa 0.5 Ampe
Dòng nhiệt 0.5 Ampe
Kiểu đấu dây Đầu cuối dạng lò xo (Push-in)
Bề rộng 6.2 milimét
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RQ3070-2SB30 – Rơ le Opto 3RQ4070-2SB30 24V AC/DC 1NO Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3070-2SB30 – Rơ le Opto 3RQ4070-2SB30 24V AC/DC 1NO Siemens