3RQ3055-1SM30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, bắt vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3055-1SM30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 S, transistor, 24 V DC Output max. 30 V DC, 5 A Short circuit-proof Screw terminal Overall width 6.2 mm Thermal current 5 A
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3055-1SM30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3055-1SM30
Hãng sản xuất Siemens
Loại thiết bị Rơ le bán dẫn / Bộ ghép quang đầu ra
Điện áp điều khiển nguồn 110 đến 230 Volt AC/DC
Loại ngõ ra Bán dẫn (Transistor)
Cấu hình ngõ ra 1 tiếp điểm thường mở (1 NO)
Điện áp chuyển mạch ngõ ra Tối đa 30 Volt DC
Dòng điện chuyển mạch liên tục 2 Ampe
Tính năng bảo vệ Chống ngắn mạch
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Bề rộng tổng thể 6.2 mm
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RQ3055-1SM30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, bắt vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3055-1SM30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, bắt vít Siemens