5SU1356-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 12.1k
Còn hàng
  • SKU: 5SU1356-1GV16
  • Thông số kỹ thuật: RCBO, Icn: 6 kA, 1P+N, Type AC, 30 mA, C-Char, In: 16 A, Un AC: 230 V, bulk packaging
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 5SU1356-1GV16
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 5SU1356-1GV16
Loại thiết bị Át tô mát chống rò kết hợp bảo vệ quá tải (RCBO)
Số cực 1 cực + trung tính (1P+N)
Dòng điện định mức (In) 16 A
Điện áp hoạt động định mức (Un) 230 V AC
Dòng rò định mức (IΔn) 30 mA
Loại dòng rò Loại AC
Đặc tính cắt Đường cong loại C
Dòng cắt ngắn mạch định mức (Icn) 6 kA
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 5SU1356-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 5SU1356-1GV16 – RCBO 1P+N C16 30mA Siemens