3RQ3053-2SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3053-2SG30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 NO transistor, 110-230 V AC/DC Output max. 30 V DC, 3 A short circuit-proof Enclosure width 6.2 mm Spring-type terminal (push-in) Thermal current 3A
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3053-2SG30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3053-2SG30
Loại thiết bị Rơ le bán dẫn, loại bộ ghép quang (Output Coupler Optocoupler)
Điện áp điều khiển 110 đến 230 Volt Dòng xoay chiều / Dòng một chiều
Loại tiếp điểm đầu ra 1 tiếp điểm thường mở (NO), loại transistor
Điện áp chuyển mạch đầu ra tối đa 30 Volt Dòng một chiều
Dòng điện liên tục của đầu ra 3 Ampe
Bảo vệ ngắn mạch
Kiểu đấu nối Kiểu đấu nối lò xo (Push-in)
Độ rộng vỏ 6.2 milimét
Dòng nhiệt 3 Ampe
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RQ3053-2SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3053-2SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC/DC 2A 6.2mm, lò xo Siemens