3RQ3053-1SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC 3A 6.2mm, bắt vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: 3RQ3053-1SG30
  • Thông số kỹ thuật: Output coupler Optocoupler 1 NO transistor, 110-230 V AC/DC Output max. 30 V DC, 3 A short circuit-proof Enclosure width 6.2 mm screw terminal Thermal current 3A
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RQ3053-1SG30
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RQ3053-1SG30
Loại thiết bị Bộ ghép đầu ra cách ly quang (Optocoupler)
Điện áp nguồn điều khiển 110 đến 230 Volt AC/DC
Thiết kế đầu ra 1 tiếp điểm thường mở (NO), loại Transistor
Điện áp đóng cắt đầu ra Tối đa 30 Volt DC
Dòng điện liên tục của đầu ra 3 Ampe
Tính năng bảo vệ Chống ngắn mạch
Dòng nhiệt 3 Ampe
Bề rộng vỏ 6.2 milimét
Kiểu đấu nối Kiểu cắm bắt vít (Screw terminal)
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RQ3053-1SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC 3A 6.2mm, bắt vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RQ3053-1SG30 – Rơ le bán dẫn 110-230VAC 3A 6.2mm, bắt vít Siemens