3RM1201-3AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, vít/lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 14.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RM1201-3AA14
  • Thông số kỹ thuật: reversing starter, 3RM1, 500 V, 0 – 0.12 kW, 0.1 – 0.5 A, 110-230 V AC, screw/spring-loaded terminals (push-in)
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RM1201-3AA14
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm 3RM1201-3AA14
Loại sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều (Reversing Starter)
Dòng sản phẩm SIRIUS 3RM1
Điện áp hoạt động định mức lên đến 500 Volt
Công suất hoạt động định mức (tại 400 V AC) 0.02 ... 0.12 Kilowatt
Dải cài đặt dòng điện điều chỉnh 0.1 ... 0.5 Ampe
Điện áp cung cấp điều khiển định mức 110 ... 230 Volt Dòng điện xoay chiều
Kiểu đấu nối mạch chính Đầu nối bắt vít (Screw-type terminals)
Kiểu đấu nối mạch điều khiển Đầu nối lò xo cắm vào (Spring-loaded terminals / Push-in)
Chức năng Đảo chiều quay động cơ, bảo vệ quá tải điện tử
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho 3RM1201-3AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, vít/lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá