3RM1201-1AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, nối vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 13.2k
Còn hàng
  • SKU: 3RM1201-1AA14
  • Thông số kỹ thuật: Reversing starter, 3RM1, 500 V, 0 – 0.12 kW, 0.1 – 0.5 A, 110-230 V AC, screw terminals
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RM1201-1AA14
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RM1201-1AA14
Loại sản phẩm Bộ khởi động đảo chiều
Điện áp nguồn điều khiển định mức 110...230 V AC
Điện áp hoạt động định mức Lên đến 500 V
Công suất hoạt động cho động cơ ba pha tại 400 V 0...0.12 kW
Dải cài đặt dòng điện của rơ le quá tải 0.1...0.5 A
Kiểu kết nối mạch chính và mạch điều khiển Kết nối bắt vít
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho 3RM1201-1AA14 – Bộ KĐ đảo chiều 0.1-0.5A, 110-230V, nối vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá