3RK2402-2ME00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/2RQ 22.5mm Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2402-2ME00-2AA2
  • Thông số kỹ thuật: AS-i SlimLine Compact module SC22.5 digital, A/B slave 4 DI/2 RQ, IP20 4 x inputs for 3-wire sensor Sensor supply can be switched over 2 x outlet relay 1 A DC 24 V Screw terminals Width 22.5 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2402-2ME00-2AA2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2402-2ME00-2AA2
Dòng sản phẩm AS-i SlimLine Compact SC22.5
Loại mô-đun Mô-đun kỹ thuật số, A/B slave
Số lượng đầu vào kỹ thuật số 4
Thiết kế đầu vào Dành cho cảm biến 3 dây
Nguồn cấp cảm biến Có thể chuyển đổi
Số lượng đầu ra rơ-le 2
Thông số đầu ra Rơ-le, 1 Ampe tại 24 Volt Dòng điện một chiều
Cấp độ bảo vệ IP20
Kiểu kết nối Đầu nối bắt vít
Chiều rộng 22.5 milimét
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RK2402-2ME00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/2RQ 22.5mm Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RK2402-2ME00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/2RQ 22.5mm Siemens