3LD2254-0TK51 – Cầu dao cách ly 3LD 3P 32A 11.5kW Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 10.1k
Còn hàng
  • SKU: 3LD2254-0TK51
  • Thông số kỹ thuật: SENTRON, Switch disconnector 3LD, main switch, 3-pole, Iu: 32 A, Operating power / at AC-23 A at 400 V: 11.5 kW, front-mounted, rotary operating mechanism, black, central mounting 22.5 mm of the handle
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3LD2254-0TK51
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3LD2254-0TK51
Dòng sản phẩm SENTRON, Cầu dao cách ly 3LD
Chức năng Cầu dao chính
Số cực 3
Dòng định mức (Iu) 32 A
Công suất tác dụng tại AC-23 A, 400 V 11.5 kW
Điện áp hoạt động định mức 690 V AC
Kiểu lắp đặt Lắp mặt trước tủ điện
Cơ cấu truyền động Tay vặn xoay
Màu sắc tay vặn Đen
Kiểu lắp đặt tay vặn Lắp trung tâm lỗ 22.5 mm
Cấp độ bảo vệ (mặt trước) IP65
Tiêu chuẩn IEC/EN 60947-3
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Xuất xứGermany
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3LD2254-0TK51 – Cầu dao cách ly 3LD 3P 32A 11.5kW Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3LD2254-0TK51 – Cầu dao cách ly 3LD 3P 32A 11.5kW Siemens