3RT2037-1AP60- Khởi động từ S2 65A 30kW 3P 220VAC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.5k
Còn hàng
  • SKU: 3RT2037-1AP60
  • Thông số kỹ thuật:power contactor, AC-3e/AC-3, 65 A, 30 kW / 400 V, 3-pole, 220 V AC, 50 Hz / 240 V, 60 Hz, auxiliary contacts: 1 NO + 1 NC, screw terminal, size: S2
  • Tình trạng: Hàng có sẵn, mới 100%
  • Chứng từ COCQ, tờ khai hải quan, có xuất hóa đơn VAT
  • Hãng sản xuất: Siemens
  • Giảm thêm 5% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RT2037-1AP60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RT2037-1AP60
Loại thiết bị Khởi động từ công suất
Danh mục sử dụng AC-3e/AC-3
Dòng điện hoạt động định mức (AC-3e/AC-3) 65 Ampe
Công suất hoạt động định mức (AC-3, 400 V) 30 Kilowatt
Số cực 3 cực
Tiếp điểm phụ 1 Thường Mở + 1 Thường Đóng
Kiểu đấu nối Đầu nối bắt vít
Cỡ S2
HãngSiemens
Xuất xứGermany
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RT2037-1AP60- Khởi động từ S2 65A 30kW 3P 220VAC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RT2037-1AP60- Khởi động từ S2 65A 30kW 3P 220VAC Siemens