3RK2400-2CE00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/4DQ IP20, bắt vít Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 17.3k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-2CE00-2AA2
  • Thông số kỹ thuật: AS-i SlimLine Compact module SC22.5 digital, A/B slave 4 DI/4 DQ, IP20 4 x inputs for 3-wire sensor Sensor supply can be switched over 4 x output, 2 A, 24 V DC maximal 4 A for all outputs Screw terminals Width 22.5 mm
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-2CE00-2AA2
Thuộc tính Thông số kỹ thuật
Mã sản phẩm 3RK2400-2CE00-2AA2
Dòng sản phẩm Mô đun AS-i SlimLine Compact SC22.5
Loại tín hiệu Kỹ thuật số
Cấu hình địa chỉ AS-i A/B Slave
Số lượng đầu vào kỹ thuật số 4
Thiết kế đầu vào Dành cho cảm biến 3 dây
Nguồn cấp cho cảm biến Có thể chuyển đổi
Số lượng đầu ra kỹ thuật số 4
Điện áp hoạt động của đầu ra 24 Volt dòng điện một chiều
Dòng điện tối đa mỗi đầu ra 2 Ampe
Tổng dòng điện tối đa cho tất cả đầu ra 4 Ampe
Cấp bảo vệ IP20
Kiểu kết nối Đầu nối dạng bắt vít
Chiều rộng 22.5 milimét
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RK2400-2CE00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/4DQ IP20, bắt vít Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá