3RK2400-2CG00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/4DQ IP20, lò xo Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 11.8k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-2CG00-2AA2
  • Thông số kỹ thuật: AS-i SlimLine Compact module SC22.5 digital, A/B slave 4 DI/4 DQ, IP20 4 x inputs for 3-wire sensor Sensor supply can be switched over 4 x output, 2 A, 24 V DC maximal 4 A for all outputs spring-type terminals Overall width 22.5 mm
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-2CG00-2AA2
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2400-2CG00-2AA2
Tên sản phẩm Mô đun AS-i SlimLine Compact SC22.5
Loại Slave AS-i Slave A/B kỹ thuật số
Số ngõ vào số (Digital Inputs) 4
Loại ngõ vào Dành cho cảm biến 3 dây
Nguồn cấp cảm biến Có thể chuyển đổi
Số ngõ ra số (Digital Outputs) 4
Điện áp ngõ ra 24 V DC
Dòng điện mỗi ngõ ra Tối đa 2 A
Tổng dòng điện cho tất cả các ngõ ra Tối đa 4 A
Kiểu đấu nối Đầu nối kiểu lò xo (Spring-type terminals)
Cấp bảo vệ IP20
Chiều rộng tổng thể 22.5 mm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RK2400-2CG00-2AA2 – Mô đun AS-i SC22.5 4DI/4DQ IP20, lò xo Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá