3RK2400-1BQ20-1AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 12.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-1BQ20-1AA3
  • Thông số kỹ thuật: AS-i compact module K45 digital A/B slave, 2 DI/2 DQ, IP67 2 x input, max. 200 mA 2 x output, 2 A 24 V DC max. 3 A for all outputs Special version without watchdog 4 x M12 socket Mounting plate 3RK1901-2EA00 or 3RK1901-2DA00 is to be ordered separately
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-1BQ20-1AA3
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2400-1BQ20-1AA3
Loại sản phẩm Mô đun nhỏ gọn AS-i K45
Cấu hình Slave AS-Interface Slave kỹ thuật số A/B
Số lượng đầu vào kỹ thuật số (DI) 2
Số lượng đầu ra kỹ thuật số (DQ) 2
Điện áp hoạt động của đầu ra 24 vôn dòng điện một chiều
Dòng điện đầu vào Tối đa 200 milliampere
Dòng điện trên mỗi đầu ra Tối đa 2 ampere
Tổng dòng điện cho tất cả đầu ra Tối đa 3 ampere
Cấp độ bảo vệ IP67
Kiểu kết nối điện 4 giắc cắm M12
Tính năng đặc biệt Phiên bản đặc biệt không có chức năng watchdog
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RK2400-1BQ20-1AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RK2400-1BQ20-1AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens