3RK2400-1BQ20-0AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 21.4k
Còn hàng
  • SKU: 3RK2400-1BQ20-0AA3
  • Thông số kỹ thuật: AS-i compact module K45 digital A/B slave, 2 DI/2 DQ, IP67 2 x input, maximum 200 mA 2 x output, 2 A 24 V DC maximal 3 A for all outputs 4 x M12 socket Mounting plate 3RK1901-2EA00 or 3RK1901-2DA00 is to be ordered separately
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 3RK2400-1BQ20-0AA3
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 3RK2400-1BQ20-0AA3
Loại mô-đun Mô-đun nhỏ gọn AS-Interface K45, kỹ thuật số
Loại slave AS-i A/B slave
Số lượng ngõ vào kỹ thuật số 2
Dòng điện ngõ vào tối đa 200 miliAmpe
Số lượng ngõ ra kỹ thuật số 2
Điện áp ngõ ra 24 Volt Dòng một chiều
Dòng điện ngõ ra (mỗi ngõ) Tối đa 2 Ampe
Tổng dòng điện cho tất cả các ngõ ra Tối đa 3 Ampe
Cấp bảo vệ IP67
Kiểu kết nối 4 x giắc cắm M12
Download tài liệu thiết bị điện hạ thế
Thiết bị điện hạ thế Catalogue
Thông tin bổ sung
HãngSiemens
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho 3RK2400-1BQ20-0AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá 3RK2400-1BQ20-0AA3 – Mô đun AS-i K45 2DI/2DQ IP67 2A 24VDC Siemens