Module Latch/Interrupt 6 kênh Quantum 140HLI34000 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 907
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: 140HLI34000
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
Mua ngay
Thông số kỹ thuật 140HLI34000
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm 140HLI34000
Dòng sản phẩm Modicon Quantum
Loại Module Module vào Latch/Interrupt
Số lượng kênh 6 kênh
Loại tín hiệu vào AC
Dải điện áp vào 90…132 V AC
Tần số 47…63 Hz
Dòng tiêu thụ (từ Backplane 5V DC) khoảng 400 mA
Dòng tín hiệu vào (mỗi kênh) khoảng 10 mA tại 120 V AC
Ngưỡng điện áp ON >= 74 V AC
Ngưỡng điện áp OFF <= 20 V AC
Thời gian đáp ứng (OFF sang ON) <= 1 ms
Thời gian đáp ứng (ON sang OFF) <= 1 ms
Khả năng Interrupt Có (Cạnh lên, cạnh xuống, hoặc cả hai)
Khả năng Latch
Cách ly Cách ly quang 1780 V AC (giữa các kênh và giữa kênh với Backplane)
Đèn báo trạng thái Có (Trạng thái kênh, trạng thái Module RUN/ERROR)
Nhiệt độ hoạt động 0…60 °C
Nhiệt độ lưu trữ -40…85 °C
Độ ẩm tương đối 5…95% không ngưng tụ
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho Module Latch/Interrupt 6 kênh Quantum 140HLI34000 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá