Ổ cắm âm PKF32G734 32A 3P+E 400V 50/60 Hz IP44 IK08 Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 968
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: PKF32G734
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 32A
  • Điện áp ngõ vào: 380V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật PKF32G734
Tên thông số Giá trị
Mã sản phẩm PKF32G734
Dòng điện định mức 32 A
Điện áp hoạt động 380...415 V
Số cực 3P+E
Tần số 50/60 Hz
Cấp bảo vệ IP IP67
Kiểu lắp đặt Lắp đặt âm tường
Vị trí cực đất 6h
Màu sắc Đỏ
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60309
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Xuất xứItaly
Thời gian bảo hành1 Năm
Dòng điện32A
Số cực3P+E
Điện áp ngõ vào380V
Độ kín nướcIP67
LoạiỔ cắm
Kích thước100x95x127mm(HxWxD)
Khối lượng0.26kg
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho Ổ cắm âm PKF32G734 32A 3P+E 400V 50/60 Hz IP44 IK08 Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Ổ cắm âm PKF32G734 32A 3P+E 400V 50/60 Hz IP44 IK08 Schneider