MR-J4-22KB4-RJ – Bộ khuếch đại Servo MR-J4-B-RJ 22kW 400V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 9.6k
Còn hàng
  • SKU: MR-J4-22KB4-RJ
  • Thông số kỹ thuật: Digital AC-Servo Amplifier MR-J4-B, for Motor Power 22 kW (400), RJ type
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật MR-J4-22KB4-RJ
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm MR-J4-22KB4-RJ
Dòng sản phẩm MELSERVO-J4
Loại bộ khuếch đại Bộ khuếch đại Servo Xoay chiều kỹ thuật số
Nguồn cấp 3 pha, 380 Volt Xoay chiều đến 480 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Biến động điện áp cho phép 3 pha, 323 Volt Xoay chiều đến 528 Volt Xoay chiều
Công suất động cơ Servo tương thích 22.0 kiloWatt
Điện áp ngõ ra định mức 3 pha, 323 Volt Xoay chiều
Dòng điện ngõ ra định mức 48.0 Ampe
Giao diện truyền thông SSCNET III/H (Mạng Servo tốc độ cao)
Phương pháp điều khiển Điều khiển PWM Sóng sin, phương pháp điều khiển dòng điện
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off)
Phanh động (Dynamic Brake) Tích hợp sẵn
Cấp độ bảo vệ IP20
Khối lượng Khoảng 12.6 kilogram
Thông tin bổ sung
Thương hiệuMitsubishi
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
Công suất22kW
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
SeriesMitsubishi MR-J4
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho MR-J4-22KB4-RJ – Bộ khuếch đại Servo MR-J4-B-RJ 22kW 400V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá MR-J4-22KB4-RJ – Bộ khuếch đại Servo MR-J4-B-RJ 22kW 400V Mitsubishi