FR-F842-09620-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 7.7k
Còn hàng
  • SKU: FR-F842-09620-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 450-500kW; 3×380-500V;In max: 962A;(500kW; 962A);IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F842-09620-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-F842-09620-E2-60
Dòng sản phẩm FR-F800
Nguồn cấp 3 pha 380 đến 500V Wechselstrom, 50/60Hz
Công suất động cơ tương ứng (ND - Normal Duty) 450 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (ND - Normal Duty) 962 Ampe
Công suất động cơ tương ứng (LD - Light Duty) 500 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Light Duty) 1050 Ampe
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (ND) 120% trong 60 giây, 150% trong 3 giây (tại nhiệt độ môi trường 40°C)
Khả năng quá tải (LD) 110% trong 60 giây, 120% trong 3 giây (tại nhiệt độ môi trường 50°C)
Bộ hãm (Braking Transistor/Unit) Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm hoặc điện trở hãm ngoài)
Bộ lọc EMC Tích hợp (Tuân theo EN61800-3 Category C3)
Màn hình vận hành FR-DU08 (Tiêu chuẩn)
Truyền thông tiêu chuẩn RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), CC-Link IE Field Basic
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu tủ kín)
Tiêu chuẩn tuân thủ UL, cUL, Chỉ thị EC (Dấu CE), EAC, KC
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FR-F842-09620-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá