LR-ZB250P – Cảm biến quang điện 250mm PNP, cáp Keyence
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: LR-ZB250P
  • Hãng sản xuất: Keyence
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Tình trạng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: 1 năm
  • Chứng từ: Xuất hóa đơn VAT, COCQ scan màu từ bản gốc
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật LR-ZB250P
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm LR-ZB250P
Loại cảm biến Cảm biến quang điện CMOS dựa trên tia Laser
Hình dạng Hình chữ nhật
Khoảng cách phát hiện 35 đến 250 mm (Dải hiển thị: 35 đến 250)
Độ lệch phát hiện tiêu chuẩn 35 đến 180 mm: 9 mm; 180 đến 250 mm: 25 mm
Độ phân giải hiển thị 1 đến 5 (1 đến 5 mm)
Đường kính điểm sáng Khoảng 2.4 mm × 1.2 mm tại khoảng cách 250 mm
Thời gian đáp ứng 1.5 mili giây / 10 mili giây / 50 mili giây (Có thể chuyển đổi)
Nguồn sáng Laser màu đỏ (660 nm)
Cấp tia Laser Sản phẩm Laser Class 1 (IEC60825-1, FDA (CDRH) Part 1040.10)
Ngõ ra điều khiển PNP Open Collector (Cực thu để hở)
Hoạt động ngõ ra Light-ON / Dark-ON (Có thể chuyển đổi)
Ngõ ra IO-Link Không có
Điện áp nguồn cung cấp 10 đến 30 VDC, bao gồm sai số gợn sóng (P-P) 10%, Class 2 hoặc LPS
Dòng điện tiêu thụ 450 mW trở xuống (18 mA trở xuống tại 24 V, 34 mA trở xuống tại 12 V)
Kiểu kết nối Cáp liền dài 2 mét
Cấp độ bảo vệ (Chống nước/bụi) IP68 (IEC60529), IP69K (DIN40050-9), NEMA 4X, ECOLAB, Diversey
Chất liệu vỏ Thép không gỉ (SUS316L)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50 °C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường hoạt động 35 đến 85 % độ ẩm tương đối (Không ngưng tụ)
Khả năng chống rung 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1.5 mm, 2 giờ cho mỗi hướng X, Y, Z
Khả năng chống sốc 1,000 m/s2, 6 lần cho mỗi hướng X, Y, Z
Trọng lượng Khoảng 130 g (bao gồm cả cáp)
Thông tin bổ sung
Thương hiệuKeyence
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá LR-ZB250P – Cảm biến quang điện 250mm PNP, cáp Keyence
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá