LR-TB5000CL – Cảm biến quang 5m NPN/PNP, M12 Keyence
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
(đánh giá) Đã bán 0
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: LR-TB5000CL
  • Hãng sản xuất: Keyence
  • Xuất xứ: Nhật Bản
  • Series: Keyence LR-TB
  • Tình trạng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: 1 năm
  • Chứng từ: Xuất hóa đơn VAT, COCQ scan màu từ bản gốc
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật LR-TB5000CL
Thông số kỹ thuật Chi tiết
Mã sản phẩm LR-TB5000CL
Loại cảm biến Cảm biến quang điện
Khoảng cách phát hiện 5 m
Loại đầu ra NPN/PNP (có thể lựa chọn)
Kết nối M12
Kiểu dáng Hình trụ
Nguồn sáng Laser đỏ
Tần số đáp ứng 1 kHz
Độ chính xác lặp lại 0,1 mm
Chỉ thị hoạt động Đèn LED kép (hoạt động/ổn định)
Nguồn cấp 12-24 VDC ±10%
Dòng tiêu thụ Tối đa 50 mA
Nhiệt độ hoạt động -25 đến +55 °C
Độ ẩm hoạt động 35 đến 85% RH (không ngưng tụ)
Chất liệu vỏ PBT
Cấp bảo vệ IP67
Thông tin bổ sung
Thương hiệuKeyence
Xuất xứNhật Bản
Thời gian bảo hành1 Năm
SeriesKeyence LR-TB
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
Đánh giá LR-TB5000CL – Cảm biến quang 5m NPN/PNP, M12 Keyence
0.0 Đánh giá trung bình
5 0% | 0 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá