Contactor TeSys AC-3 3P (3 NO) LC1F265M7 265A 220 VAC Schneider
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 869
Còn hàng
  • Mã sản phẩm: LC1F265M7
  • Hãng sản xuất: Schneider
  • Dòng điện: 265A
  • Điện áp điều khiển: 220V
  • Chất lượng: Hàng mới 100%
  • Thời gian bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Chứng từ: Đầy đủ CO/CQ, hóa đơn VAT
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật LC1F265M7
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm LC1F265M7
Loại sản phẩm Công tắc tơ
Dòng điện hoạt động định mức AC-3 265 Ampe (ở <= 60°C, 440 Volt)
Điện áp cuộn hút điều khiển 220 Volt AC (50/60 Hertz)
Số cực chính 3P
Tiếp điểm phụ tích hợp 1 Thường mở (NO) + 1 Thường đóng (NC)
Điện áp hoạt động định mức (Ue) Lên đến 1000 Volt AC hoặc 1000 Volt DC
Điện áp cách điện định mức (Ui) 1500 Volt (theo IEC 60947-4-1)
Điện áp chịu xung định mức (Uimp) 8 kiloVolt (theo IEC 60947)
Công suất động cơ tương ứng (AC-3) 90 kiloWatt (ở 380-400 Volt)
Tần số mạng lưới 50/60 Hertz
Nhiệt độ hoạt động môi trường xung quanh -5 °C đến 60 °C
Tiêu chuẩn áp dụng IEC 60947-4-1, UL 508, CSA C22.2 No 14
Kiểu lắp đặt Lắp trên tấm hoặc thanh ray
Trọng lượng sản phẩm Khoảng 4.7 kiloGram
Thông tin bổ sung
Thương hiệuSchneider
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp điều khiển220V
Dòng điện265A
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho Contactor TeSys AC-3 3P (3 NO) LC1F265M7 265A 220 VAC Schneider
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá Contactor TeSys AC-3 3P (3 NO) LC1F265M7 265A 220 VAC Schneider