FR-XCL-H11K – Cuộn kháng độc lập 11kW 400V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 247
Còn hàng
  • SKU: FR-XCL-H11K
  • Thông số kỹ thuật: Standalone reactor for FR-XC regeneration converter;400V;11 kW;Common bus reg.
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-XCL-H11K
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-XCL-H11K
Loại sản phẩm Cuộn kháng xoay chiều (AC Reactor) độc lập
Công suất động cơ tương thích (Lớp điện áp 400V) 11 kW
Điện áp định mức 400V AC
Dòng điện định mức 24 A
Điện cảm 1.0 mH
Tần số áp dụng 50/60 Hz
Khối lượng (Xấp xỉ) 3.6 kg
Sử dụng cho Đầu vào bộ biến tần Mitsubishi Electric
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-XCL-H11K – Cuộn kháng độc lập 11kW 400V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-XCL-H11K – Cuộn kháng độc lập 11kW 400V Mitsubishi