FR-F840-06830-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 4.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-F840-06830-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 315-355kW; 3×380-500V;In max: 683A;(355kW; 683A);IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F840-06830-E2-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-F840-06830-E2-60
Dòng sản phẩm Biến tần FREQROL-F800
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải thường - Normal Duty) 355 kW
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nhẹ - Light Duty) 315 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải thường - Normal Duty) 683 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nhẹ - Light Duty) 610 Ampe
Điện áp nguồn cung cấp Ba pha 380 đến 500 V xoay chiều, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra Ba pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Tần số sóng mang PWM 0.8 đến 14.5 kHz (cài đặt mặc định tùy theo công suất)
Phanh hãm tái sinh tích hợp Không có (cần bộ hãm ngoài)
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu hở)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, cUL, EAC, KC
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-F840-06830-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá