FR-F820-01870-E3-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-F820-01870-E3-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 45kW; 3×200-240V;In max: 187A;(45kW; 187A);IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F820-01870-E3-60
Thuộc tính Giá trị
Mã sản phẩm FR-F820-01870-E3-60
Dòng sản phẩm Biến tần Mitsubishi FR-F800
Công suất động cơ áp dụng (LD - Tải nhẹ cho Bơm/Quạt) 45 kW
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Tải nhẹ cho Bơm/Quạt) 187 A
Điện áp đầu vào 3 pha 200 đến 240V 50/60Hz
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào (0 đến 240V)
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 400 Hz
Khả năng quá tải (LD) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Mitsubishi Electric protocol, Modbus RTU)
Cấp bảo vệ IP20 (loại mở, Enclosure type open)
Màn hình vận hành Màn hình LCD (FR-DU08 tiêu chuẩn), tùy chọn màn hình LED (FR-LU08)
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ EN61800-3 Category C3)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd, SIL2
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-F820-01870-E3-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá