FR-F820-00167-E3-N6 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 10.8k
Còn hàng
  • SKU: FR-F820-00167-E3-N6
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 3,7kW; 3×200-240V;In max: 16,7A;(3,7kW; 16,7A);IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-F820-00167-E3-N6
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-F820-00167-E3-N6
Dòng sản phẩm FR-F800 (FR-F820)
Điện áp nguồn cấp 3 pha 200 Vôn đến 240 Vôn, 50 Héc / 60 Héc
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải siêu nhẹ - SLD) 3.7 Kilôwatt
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải siêu nhẹ - SLD) 16.7 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nhẹ - LD) 3.0 Kilôwatt
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ tải nhẹ - LD) 14.2 Ampe
Dải tần số ngõ ra 0.2 Héc đến 590 Héc
Cấp bảo vệ vỏ ngoài IP20 (EN 60529)
Bộ hãm tái sinh (Braking Transistor) Tích hợp sẵn
Bộ lọc EMC Tích hợp sẵn (Tuân thủ Loại C3 theo IEC61800-3 phiên bản thứ 2)
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-F820-00167-E3-N6 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá