FR-E840-0095EPB-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3.3k
Còn hàng
  • SKU: FR-E840-0095EPB-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Pn:3,7-5,5kW;3×380-480V;In max:11,1A;(3,7kW;9,5A);PROFINET;IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E840-0095EPB-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-E840-0095EPB-60
Nguồn cấp điện áp 3 pha 380 đến 500 Volt xoay chiều, 50Hz/60Hz
Công suất động cơ áp dụng (ND) 4 Kilowatt
Dòng điện ngõ ra định mức (ND) 9.5 Ampe
Công suất động cơ áp dụng (LD) 5.5 Kilowatt
Dòng điện ngõ ra định mức (LD) 12 Ampe
Dải tần số ngõ ra 0.2 đến 590 Hertz
Cấp bảo vệ IP20
Bộ hãm (Braking Transistor) Tích hợp
Màn hình vận hành Bảng điều khiển vận hành với màn hình LED 5 chữ số (FR-DU08)
Ngõ vào analog 2 ngõ vào (Điện áp/Dòng điện có thể lựa chọn)
Ngõ ra analog 1 ngõ ra (Điện áp/Dòng điện có thể lựa chọn)
Ngõ vào số 7 ngõ vào (Sink/Source có thể lựa chọn)
Ngõ ra số (Transistor) 2 ngõ ra (Open collector, Sink/Source có thể lựa chọn)
Ngõ ra số (Rơ le) 1 ngõ ra (Tiếp điểm C)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-E840-0095EPB-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá