FR-E820S-0030-4-60 – Biến tần FR-E820S 0.4kW 1P 220V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 3k
Còn hàng
  • SKU: FR-E820S-0030-4-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Pn:0,4kW; 1×200-240V; In max: 3A; (0,4kW;3A); RS-485; IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E820S-0030-4-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-E820S-0030-4-60
Sê-ri FR-E800 (FR-E820S)
Công suất động cơ áp dụng (Động cơ tiêu chuẩn 4 cực) 0.4 kW
Điện áp nguồn cung cấp Một pha 200V đến 240V xoay chiều, 50Hz/60Hz
Dòng điện đầu vào định mức (xoay chiều) 4.7 A (ở 200V), 3.9 A (ở 240V)
Điện áp đầu ra Ba pha 200V đến 240V xoay chiều (Tương ứng điện áp đầu vào)
Dòng điện đầu ra định mức 3.0 A
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 590 Hz
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) (SIL 2 theo IEC 61508, PLd/Category 3 theo EN ISO 13849-1)
Cấp bảo vệ IP20 (IEC 60529)
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ EN61800-3 Category C3)
Chức năng PLC tích hợp
Nhiệt độ môi trường hoạt động -20°C đến +60°C (có giảm tải trên +50°C)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE (Chỉ thị LVD, Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), UL, cUL, EAC, UKCA, KC
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-E820S-0030-4-60 – Biến tần FR-E820S 0.4kW 1P 220V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-E820S-0030-4-60 – Biến tần FR-E820S 0.4kW 1P 220V Mitsubishi