FR-D740-036SC-EC – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (6 đánh giá) Đã bán 3.3k
Còn hàng
  • SKU: FR-D740-036SC-EC
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 1,5kW; 3×380-480V; Rated Current: 3,6A@50°C; IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-D740-036SC-EC
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-D740-036SC-EC
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 380 đến 480V xoay chiều, 50/60Hz
Dải điện áp cho phép 323 đến 528V xoay chiều, 50/60Hz
Công suất động cơ áp dụng (ND) 1.5 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (ND) 3.6 Ampe
Công suất đầu ra định mức (ND) 2.8 Kilovolt-Ampe
Điện áp đầu ra 3 pha 380 đến 480V xoay chiều
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 400 Hertz
Tín hiệu cài đặt tần số (Ngõ vào analog) 0 đến 5V một chiều, 0 đến 10V một chiều, 4 đến 20mA một chiều
Tín hiệu cài đặt tần số (Ngõ vào số) Nhập từ bảng điều khiển vận hành hoặc thông qua truyền thông
Tín hiệu khởi động Chuyển đổi tín hiệu thuận/ngược, lựa chọn tín hiệu khởi động tự giữ (3 dây)
Ngõ ra hoạt động (2 tiếp điểm rơ le) 1 tiếp điểm c (ALM), 1 tiếp điểm a (RUN)
Ngõ ra hiển thị (cho đồng hồ đo - analog) 1 điểm, Tối đa 10V một chiều (Tần số đầu ra, Dòng điện động cơ (ổn định hoặc đỉnh), Điện áp đầu ra, v.v.)
Môi trường xung quanh Trong nhà (không có khí ăn mòn, khí dễ cháy, bụi dầu, bụi bẩn)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C đến +50 độ C (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường 90% RH hoặc thấp hơn (không ngưng tụ)
Cấp bảo vệ IP20 (Loại kín)
Chức năng giao tiếp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Khối lượng xấp xỉ 1.3 Kilogram
Tiêu chuẩn tuân thủ UL, cUL, EC Directives (Low Voltage Directive & EMC Directive), EAC, KC
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
6 đánh giá cho FR-D740-036SC-EC – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 6 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá