FR-D720-3.7K – Biến tần FR-D720 3.7kW 3P 220V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 574
Còn hàng
  • SKU: FR-D720-3.7K
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 3,7kW; 3×200-240V; Rated Current: 16,5A; IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-D720-3-7K
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-D720-3.7K
Công suất động cơ tương thích (SLD) 3.7 kW
Công suất đầu ra định mức 6.0 kVA
Dòng điện đầu ra định mức 16 A
Khả năng chịu quá tải 150% trong 60 giây, 200% trong 0.5 giây
Điện áp nguồn cấp 3 pha 200 V đến 240 V AC
Sai số điện áp nguồn cho phép 170 V đến 264 V AC
Tần số nguồn cấp 50 Hz / 60 Hz
Sai số tần số nguồn cho phép ±5%
Hệ thống làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Cấu trúc bảo vệ IP20 (Kiểu hở)
Phương pháp điều khiển Điều khiển V/F, Điều khiển véc tơ từ thông đa dụng, Điều khiển kích từ tối ưu
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 400 Hz
Tích hợp bộ hãm (Braking Transistor) Có tích hợp
Cổng giao tiếp RS-485 (Mitsubishi protocol, Modbus RTU)
Trọng lượng xấp xỉ 1.9 kg
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FR-D720-3.7K – Biến tần FR-D720 3.7kW 3P 220V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-D720-3.7K – Biến tần FR-D720 3.7kW 3P 220V Mitsubishi