FR-CS84-050-60 – Biến tần FR-CS84 2.2kW 3P 380V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-CS84-050-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Rated Power: 2,2kW; 3×380-480V; Rated Current: 5A; IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-CS84-050-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-CS84-050-60
Sê-ri FR-CS80
Loại Biến tần đa năng, tiết kiệm không gian
Công suất động cơ áp dụng (HD) 2.2 kW
Công suất định mức (HD) 3.9 kVA
Dòng điện đầu ra định mức (HD) 5.0 A
Điện áp đầu vào Ba pha 380 V đến 480 V AC, 50 Hz/60 Hz
Sai số điện áp đầu vào cho phép 323 V đến 528 V AC, 50 Hz/60 Hz
Sai số tần số đầu vào cho phép ±5%
Điện áp đầu ra Ba pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 400 Hz
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu tủ kín)
Môi trường hoạt động xung quanh -10°C đến +50°C (không đóng băng) (giảm tải từ +40°C đến +50°C)
Độ ẩm môi trường xung quanh Tối đa 95% RH (không ngưng tụ)
Chức năng dừng khẩn cấp Đầu vào tín hiệu dừng khẩn cấp bên ngoài
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE (Chỉ thị LVD, Chỉ thị EMC), UL, cUL, UKCA, KC
Cấu trúc làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Thông tin bổ sung
Thương hiệuMitsubishi
Xuất xứTrung Quốc
Thời gian bảo hành1 Năm
Điện áp ngõ vào3 Pha 380V
Điện áp ngõ ra3 Pha 380V
Công suất2.2kW
Kích thước108x128x130mm
Khối lượng0.9kg
SeriesMitsubishi FR-CS80
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-CS84-050-60 – Biến tần FR-CS84 2.2kW 3P 380V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-CS84-050-60 – Biến tần FR-CS84 2.2kW 3P 380V Mitsubishi