FR-E820S-0030SCEPA-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.1k
Còn hàng
  • SKU: FR-E820S-0030SCEPA-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter; Pn:0,4kW; 1×200-240V; In max: 3A; (0,4kW;3A); EtherNET/IP;SIL3; IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-E820S-0030SCEPA-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-E820S-0030SCEPA-60
Dòng sản phẩm Biến tần đa năng dòng FR-E800 (FR-E820S là model nguồn cấp 1 pha)
Nguồn cấp đầu vào 1 pha 200 V AC đến 240 V AC, 50 Hz/60 Hz
Công suất động cơ áp dụng (LD - Tải nhẹ) 0.4 kW
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Tải nhẹ) 3.0 A
Điện áp đầu ra 3 pha 200 V AC đến 240 V AC (tương ứng với điện áp đầu vào)
Dải tần số đầu ra 0.2 Hz đến 590 Hz
Chức năng an toàn tích hợp STO (Safe Torque Off) theo chuẩn PLe / SIL3
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ IEC 61800-3 Loại C3)
Cấp bảo vệ IP20 (theo IEC 60529)
Màn hình vận hành / cài đặt Màn hình LED 5 chữ số, núm xoay cài đặt (FR-DU08)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE, UL, cUL, EAC, UKCA, KC
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-E820S-0030SCEPA-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá