FR-AF842-12120-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 4.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF842-12120-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body DC; Pn: 450-630kW; DC 537-707V;In max: 1212A;(500kW; 962A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF842-12120-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF842-12120-60
Dòng sản phẩm FR-A800 Plus (Chuyên dụng cho Bơm và Quạt)
Điện áp cung cấp nguồn Ba pha 380 đến 500V Wechselstrom, 50/60Hz
Điện áp đầu ra Ba pha, 0 đến điện áp đầu vào
Công suất động cơ tương ứng (SLD - Chế độ tải siêu nhẹ) 710 kW
Dòng điện đầu ra định mức (SLD - Chế độ tải siêu nhẹ) 1212 A
Công suất động cơ tương ứng (LD - Chế độ tải nhẹ) 630 kW
Dòng điện đầu ra định mức (LD - Chế độ tải nhẹ) 1050 A
Công suất động cơ tương ứng (ND - Chế độ tải thường) 500 kW
Dòng điện đầu ra định mức (ND - Chế độ tải thường) 900 A
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Khả năng quá tải (ND) 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây (đặc tính thời gian nghịch đảo)
Khả năng quá tải (LD) 120% trong 60 giây (đặc tính thời gian nghịch đảo)
Khả năng quá tải (SLD) 110% trong 60 giây (đặc tính thời gian nghịch đảo)
Chức năng PLC tích hợp
Chức năng dừng an toàn STO (Safe Torque Off) đạt PLd, SIL2
Cấp độ bảo vệ IP20 (NEMA 1 tương đương cho model có hậu tố -60)
Màn hình vận hành FR-DU08 (Bảng điều khiển LCD tích hợp)
Bộ hãm (Braking Unit) Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm ngoài cho các ứng dụng hãm tái sinh)
Bộ lọc EMC Tích hợp (Loại C3 theo EN61800-3)
Cuộn kháng DC Tích hợp
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-AF842-12120-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá