FR-AF840-05470-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (3 đánh giá) Đã bán 1.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF840-05470-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body AC; Pn: 185-280kW; 3×380-500V;In max: 547A;(220kW; 432A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF840-05470-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF840-05470-60
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 250 Kilowatt (350 Mã lực)
Điện áp cung cấp nguồn 3 pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Điện áp ngõ ra 3 pha, tối đa bằng điện áp ngõ vào
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ ND) 547 Ampe
Dòng điện ngõ ra định mức (Chế độ SLD, nếu áp dụng cho AF) 610 Ampe
Tần số ngõ ra 0.2 đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (Chế độ ND) 110% trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Khả năng quá tải (Chế độ SLD, nếu áp dụng cho AF) 120% trong 60 giây
Momen khởi động (Điều khiển vector từ thông thực không cảm biến) 200% tại 0.3 Hertz (Chế độ ND)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu mở) hoặc IP00 (tùy thuộc vào cấu hình cụ thể)
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Chức năng PLC tích hợp
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50 độ C (Chế độ ND, không đóng băng, không ngưng tụ, kiểu mở)
Tiêu chuẩn tuân thủ UL, cUL, EC Directives (CE Marking), EAC, KC Mark
Đánh giá sản phẩm
3 đánh giá cho FR-AF840-05470-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 3 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá