FR-AF842-09620-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 4.8k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF842-09620-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body DC; Pn: 355-500kW; DC 537-707V;In max: 962A;(400kW; 770A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF842-09620-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF842-09620-60
Sê-ri FR-A800 Plus (FR-AF800)
Điện áp nguồn cung cấp 3 pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải thường - ND) 500 Kilowatt
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ tải nặng - HD) 450 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải thường - ND) 962 Ampe
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nặng - HD) 860 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Bộ hãm tái sinh tích hợp Không tích hợp (cần lắp ngoài nếu yêu cầu)
Màn hình vận hành FR-DU08 (LCD, tùy chọn) hoặc FR-LU08 (LED, tiêu chuẩn)
Cấp bảo vệ IP00 (Kiểu hở)
Chức năng an toàn STO (Ngắt Mô-men An Toàn) SIL 2 / PL d, Category 3
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ EN61800-3 Category C3)
Khối lượng xấp xỉ 250 Kilogram
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho FR-AF842-09620-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá