FR-AF840-02600-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 1.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-AF840-02600-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter Body AC; Pn: 75-132kW; 3×380-500V;In max: 260A;(90kW; 180A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-AF840-02600-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-AF840-02600-60
Dòng sản phẩm FREQROL-A800
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ áp dụng (Tải thường - ND) 132 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Tải thường - ND) 260 Ampe
Điện áp đầu ra Ba pha, tối đa bằng điện áp nguồn cấp
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Tuân thủ Lớp C3 theo EN61800-3)
Tranzitor hãm phanh tích hợp Không (Yêu cầu bộ hãm phanh ngoài cho model này)
Màn hình vận hành (Bảng điều khiển) FR-DU08 (LCD, tùy chọn) hoặc FR-LU08 (LED, tùy chọn)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu vỏ kín)
Tiêu chuẩn tuân thủ chính CE (Chỉ thị Điện áp thấp, Chỉ thị EMC, Chỉ thị Máy móc), UL, cUL, EAC, KC
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-AF840-02600-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá