FR-A840-06100-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 7.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-06100-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC without DC Choke;Pn:220-315kW;3×380-500V;In max:610A;(250kW;481A)IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-06100-E2-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-06100-E2-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Nguồn cấp đầu vào 3 pha 380 đến 500V xoay chiều, 50/60Hz
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 300 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 610 A
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Khả năng quá tải (Chế độ ND - Normal Duty) 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Tích hợp bộ hãm (Braking Transistor) Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm hoặc điện trở hãm bên ngoài)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu mở)
Giao tiếp truyền thông tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) - PLd, SIL2
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10°C đến +50°C (Chế độ ND, không đóng băng)
Màn hình vận hành FR-DU08 (Màn hình LCD, có thể tháo rời)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-06100-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá