FR-A872-07150-2-60P – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 11.1k
Còn hàng
  • SKU: FR-A872-07150-2-60P
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC;Pn:560-630kW;3×525-690V;In max:715A;IP00;Parallel operation function
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A872-07150-2-60P
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A872-07150-2-60P
Dòng sản phẩm FR-A800 Plus (FR-A872)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 400 kW
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ HD - Heavy Duty) 355 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND) 760 A
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ HD) 680 A
Khả năng chịu quá tải (Chế độ ND) 120% dòng định mức trong 60 giây, 150% dòng định mức trong 3 giây
Khả năng chịu quá tải (Chế độ HD) 150% dòng định mức trong 60 giây, 200% dòng định mức trong 3 giây
Điện áp nguồn cấp Ba pha 690V Wechselstrom (AC)
Dải điện áp đầu vào cho phép 550 đến 760V Wechselstrom (AC)
Tần số nguồn cấp 50/60 Hz
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Cấp bảo vệ IP60
Tích hợp sẵn Cuộn kháng một chiều (DC reactor), Mạch hãm (Brake chopper), Bộ lọc EMC
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd, SIL2
Truyền thông tiêu chuẩn RS-485 (Giao thức biến tần Mitsubishi Electric, Modbus RTU), USB
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-A872-07150-2-60P – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá