FR-A870-04560-E2-60LC – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 3.2k
Còn hàng
  • SKU: FR-A870-04560-E2-60LC
  • Thông số kỹ thuật: Inverter LC; Pn: 355-400kW; 3×590-690V;In max. 456A; IP00, liquid-cooled
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A870-04560-E2-60LC
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A870-04560-E2-60LC
Dòng sản phẩm FR-A800 (Loại làm mát bằng chất lỏng)
Công suất động cơ áp dụng (Định mức Super Light Duty) 250 kW
Công suất động cơ áp dụng (Định mức Light Duty) 220 kW
Dòng điện ngõ ra định mức (Định mức Super Light Duty) 456 A
Dòng điện ngõ ra định mức (Định mức Light Duty) 425 A
Điện áp nguồn cung cấp 3 pha 380 đến 500V AC, 50/60Hz
Điện áp ngõ ra 3 pha, tối đa bằng điện áp nguồn cung cấp
Dải tần số ngõ ra 0.2 đến 590 Hz
Phương pháp làm mát Làm mát bằng chất lỏng
Cấp bảo vệ (Tiêu chuẩn IEC 60529) IP00 (Loại hở)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) đạt PLd, SIL2
Chức năng PLC tích hợp
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FR-A870-04560-E2-60LC – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá