FR-A842-08660-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (1 đánh giá) Đã bán 1.1k
Còn hàng
  • SKU: FR-A842-08660-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter DC; Pn: 315-450kW; DC 537-707V;In max: 866A;(355kW; 683A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A842-08660-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A842-08660-E2-60
Nguồn điện áp vào Ba pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 450 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 866 Ampe
Công suất động cơ định mức (Chế độ LD - Light Duty) 500 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ LD - Light Duty) 930 Ampe
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Khả năng quá tải (Chế độ ND) 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Khả năng quá tải (Chế độ LD) 120% trong 60 giây, 150% trong 3 giây
Truyền thông tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Modbus RTU), Cổng USB
Màn hình vận hành FR-DU08 (Màn hình tinh thể lỏng với núm xoay cài đặt)
Cấp bảo vệ IP20 (Bộ biến tần dạng Chassis) / IP00 (Khi tháo nắp trên và dưới)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 độ C đến +50 độ C (Chế độ ND, không đóng băng, không giảm tải)
Bộ lọc EMC tích hợp Có (Phù hợp với EN61800-3 Loại C3)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) PLd/SIL2
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
1 đánh giá cho FR-A842-08660-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 1 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá