FR-A840M-03630-E2-60B – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 1.6k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840M-03630-E2-60B
  • Thông số kỹ thuật: Inverter;Pn:160-200kW;3×380-500V;In max:363A;(160kW;293A);IP20;Brake chopper
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840M-03630-E2-60B
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840M-03630-E2-60B
Dòng sản phẩm FR-A800 (FR-A840)
Công suất động cơ tương thích (Chế độ ND) 180 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND) 361 A
Điện áp nguồn cấp 3 pha 380 đến 480V Wechselstrom, 50Hz/60Hz
Điện áp đầu ra 3 pha, tối đa bằng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Bộ hãm tái sinh (Braking Unit) Yêu cầu bộ hãm ngoài (Không tích hợp sẵn cho model này)
Cấp bảo vệ IP20 (NEMA 1 với bộ tùy chọn)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) SIL2 / PLd
Màn hình vận hành FR-DU08 (Màn hình LCD, có thể tháo rời)
Nhiệt độ môi trường hoạt động -10 đến +50°C (Không đóng băng, không ngưng tụ, giảm tải trên +40°C)
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho FR-A840M-03630-E2-60B – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá