FR-A840-06100-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (5 đánh giá) Đã bán 6.7k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-06100-E2-60CRN
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC w/o DC Choke;Pn:220-315kW;3×380-500V;In max:610A;(250kW;481A)IP00,ETH
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-06100-E2-60CRN
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-06100-E2-60CRN
Dòng sản phẩm FREQROL-A800 (FR-A840)
Công suất động cơ áp dụng (Chế độ ND - Normal Duty) 315 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 610 A
Điện áp nguồn cấp Ba pha 380 đến 500 V Điện xoay chiều, 50/60 Hz
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hz
Bộ hãm (Braking Chopper/Transistor) Yêu cầu bộ hãm ngoài (External Braking Unit/Resistor)
Cấp bảo vệ IP00 (Kiểu hở) cho các model công suất lớn như model này
Tiêu chuẩn tuân thủ (ví dụ) CE (Chỉ thị Điện áp thấp, Chỉ thị EMC), UL, cUL, EAC
Đánh giá sản phẩm
5 đánh giá cho FR-A840-06100-E2-60CRN – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 5 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá