FR-A840-04810-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 6.5k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-04810-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: InverterAC without DC Choke;Pn:160-250kW;3×380-500V;In max:481A;(185kW;361A)IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-04810-E2-60
Thông số Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-04810-E2-60
Dòng sản phẩm FR-A800
Điện áp nguồn cung cấp 3 pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ tương thích (Chế độ tải thường - Normal Duty) 250 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải thường - Normal Duty) 481 Ampere
Công suất động cơ tương thích (Chế độ tải nặng - Heavy Duty) 220 Kilowatt
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ tải nặng - Heavy Duty) 430 Ampere
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Bộ hãm tái sinh Không tích hợp (Yêu cầu bộ hãm hoặc bộ tái sinh năng lượng bên ngoài)
Màn hình vận hành FR-DU08 (LCD, có thể tháo rời)
Cấp bảo vệ IP20 (IEC 60529)
Giao tiếp tích hợp RS-485 (Giao thức Mitsubishi Electric, Giao thức Modbus RTU)
Chức năng an toàn STO (Safe Torque Off) SIL2 / PLd (Tích hợp sẵn)
Tiêu chuẩn tuân thủ CE (Chỉ thị Điện áp thấp, Chỉ thị EMC), UL, cUL, EAC, KC, RoHS
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-04810-E2-60 – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá