FR-A842-10940-2-60P – Biến tần Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 2.9k
Còn hàng
  • SKU: FR-A842-10940-2-60P
  • Thông số kỹ thuật: Inverter DC; Pn: 400-550kW; DC 537-707V;In max: 1094A;(450kW; 866A); IP00
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A842-10940-2-60P
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A842-10940-2-60P
Dòng sản phẩm FREQROL-A800 Plus
Nguồn cấp điện áp Ba pha 380 đến 500 Volt Xoay chiều, 50/60 Hertz
Công suất động cơ tương ứng (Chế độ ND - Normal Duty) 630 kW
Dòng điện đầu ra định mức (Chế độ ND - Normal Duty) 1094 Ampe
Điện áp đầu ra Ba pha, 0 đến điện áp nguồn cấp
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Bộ lọc EMC tích hợp Tích hợp (Tuân thủ Category C3 theo EN 61800-3)
Cấp bảo vệ IP20 (Kiểu mở, đối với model -60)
Chức năng PLC tích hợp Có (Chức năng PLC Mitsubishi Electric)
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A842-10940-2-60P – Biến tần Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá