FR-A840-00038-E2-60 – Biến tần FR-A840 0.75kW 3P 380V Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (2 đánh giá) Đã bán 1.4k
Còn hàng
  • SKU: FR-A840-00038-E2-60
  • Thông số kỹ thuật: Inverter AC; Pn: 0,4-1,5kW; 3×380-500V;In max: 3,8A;(0,75kW; 2,54A); IP20
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Thanh Thiên Phú cam kết Thanh Thiên Phú cam kết
banner-cam-ket-dich-vu-khach-hang
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FR-A840-00038-E2-60
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FR-A840-00038-E2-60
Sê-ri FR-A800
Công suất động cơ định mức (HD - Tải nặng) 0.75 kW
Dòng điện đầu ra định mức (HD - Tải nặng) 2.2 Ampe
Điện áp đầu vào định mức Ba pha 380 đến 500 Volt Wechselstrom, 50/60 Hertz
Điện áp đầu ra định mức Ba pha, tương ứng điện áp đầu vào
Dải tần số đầu ra 0.2 đến 590 Hertz
Transistor hãm (Braking) Tích hợp sẵn
Cấu trúc bảo vệ (theo IEC 60529) IP20 (Loại kín)
Phương pháp làm mát Làm mát bằng quạt cưỡng bức
Chức năng an toàn tích hợp STO (Safe Torque Off) - PLd, SIL2
Thông tin bổ sung
HãngMitsubishi
Thời gian bảo hành12 tháng
Nhiều người tìm kiếm
Đánh giá sản phẩm
2 đánh giá cho FR-A840-00038-E2-60 – Biến tần FR-A840 0.75kW 3P 380V Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 2 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FR-A840-00038-E2-60 – Biến tần FR-A840 0.75kW 3P 380V Mitsubishi