FFR-SI-8.3A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 8,3A Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (7 đánh giá) Đã bán 6.1k
Còn hàng
  • SKU: FFR-SI-8.3A-SS1
  • Thông số kỹ thuật: Sinusfilter for 200/230/400V Inverters;max. 8,3A;FT=4-16kHz;(W*H*D) 155*205*95mm
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-SI-8-3A-SS1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FFR-SI-8.3A-SS1
Điện áp nguồn áp dụng 3 pha 200 Vạc đến 240 Vạc / 3 pha 380 Vạc đến 480 Vạc
Dòng điện đầu ra định mức 8.3 Ampe
Công suất động cơ áp dụng lớn nhất (tham khảo) 1.5 kilôwatt (200-240V), 3.7 kilôwatt (380-480V)
Tần số sóng mang áp dụng của biến tần 2 kilohertz đến 15 kilohertz
Tần số đầu ra tối đa 120 Hertz
Tổn thất điện áp Tối đa 5% (ở tần số đầu ra 60 Hertz và dòng điện định mức)
Nhiệt độ môi trường xung quanh -10 độ C đến +50 độ C (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường xung quanh 90% RH hoặc thấp hơn (không ngưng tụ)
Môi trường lắp đặt Trong nhà (không có khí ăn mòn, khí dễ cháy, bụi dầu, bụi bẩn)
Độ cao Tối đa 1000 mét so với mực nước biển
Cấu trúc bảo vệ IP00 (Kiểu mở)
Phương pháp làm mát Tự làm mát
Trọng lượng xấp xỉ 2.1 kilôgam
Đánh giá sản phẩm
7 đánh giá cho FFR-SI-8.3A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 8,3A Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 7 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-SI-8.3A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/230/400V 8,3A Mitsubishi