FFR-SI-48A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 48A Mitsubishi
* Giá trên chưa bao gồm chi phí lắp đặt và thi công
5.0 (4 đánh giá) Đã bán 6.6k
Còn hàng
  • SKU: FFR-SI-48A-SS1
  • Thông số kỹ thuật: Sinusfilter for 200/400V Inverters; max. 48A; FT=4-16kHz; (W*H*D) 240*290*210mm
  • Hãng sản xuất: Mitsubishi
  • Tình trạng: Hàng mới 100%, có sẵn
  • Tờ khai hải quan, chứng từ COCQ bản chính, xuất hóa đơn VAT công ty
  • Giảm thêm 4% khi mua sản phẩm cùng danh mục có giá cao hơn
Mua ngay
Thông số kỹ thuật FFR-SI-48A-SS1
Thông số kỹ thuật Giá trị
Mã sản phẩm FFR-SI-48A-SS1
Loại sản phẩm Bộ lọc sin ngõ ra biến tần (Sine Wave Filter)
Điện áp định mức Lớp 200 V Wechselstrom / Lớp 400 V Wechselstrom (Dải điện áp hoạt động 200-240 V / 380-480 V)
Dòng điện định mức 48 Ampe
Tần số định mức 50 Hertz / 60 Hertz
Tần số sóng mang đầu vào khuyến nghị 2.5 kilohertz đến 8 kilohertz
Cấp bảo vệ IP00
Nhiệt độ môi trường xung quanh -10 độ Celsius đến +45 độ Celsius (không đóng băng)
Độ ẩm môi trường xung quanh 90% RH hoặc thấp hơn (không ngưng tụ)
Môi trường lắp đặt Trong nhà (không có khí ăn mòn, khí dễ cháy, bụi dầu hoặc bụi bẩn)
Độ cao 1000 mét hoặc thấp hơn so với mực nước biển
Phương pháp làm mát Tự làm mát
Khối lượng (xấp xỉ) 12 kilogam
Đánh giá sản phẩm
4 đánh giá cho FFR-SI-48A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 48A Mitsubishi
5.0 Đánh giá trung bình
5 100% | 4 đánh giá
4 0% | 0 đánh giá
3 0% | 0 đánh giá
2 0% | 0 đánh giá
1 0% | 0 đánh giá
Đánh giá FFR-SI-48A-SS1 – Bộ lọc sin biến tần 200/400V 48A Mitsubishi